FAQs

Wadanne matsalolin caja na gama gari ne?

1.The USB ba a cika plugged a duka biyu iyakar- Da fatan za a yi kokarin cire plugging na USB sa'an nan da tabbaci plugging shi a baya don duba cewa haɗin ya cika.
2.In-car jinkiri mai ƙidayar lokaci- Idan motar abokin ciniki yana da tsarin jadawalin, caji bazai faru ba.

Menene iyakokin cajin EV AC?

Matsakaicin iyaka a cikin ƙimar wutar lantarki yawanci shine haɗin grid - idan kuna da daidaitaccen lokaci na gida ɗaya (230V), ba za ku iya cimma ƙimar caji sama da 7.4kW ba.Ko da tare da daidaitaccen haɗin kasuwancin lokaci na 3, ƙimar wutar lantarki don cajin AC yana iyakance zuwa 22kW.

Ta yaya caja AC EV ke aiki?

Yana jujjuya wuta daga AC zuwa DC sannan yana ciyar da shi cikin baturin motar.Wannan ita ce hanyar da aka fi yin caji ga motocin lantarki a yau kuma yawancin caja suna amfani da wutar AC.

Menene fa'idodin cajin AC na EV?

Ana samun caja AC gabaɗaya a cikin gida, saitunan wurin aiki, ko wuraren jama'a kuma za su yi cajin EV a matakan daga 7.2kW zuwa 22kW.Babban fa'idar tashoshin AC shine cewa suna da araha.Suna da 7x-10x mai rahusa fiye da tashoshin caji na DC tare da aiki iri ɗaya.

Menene ake buƙata don cajin DC?

Menene ƙarfin shigarwa don caja mai sauri na DC?A halin yanzu akwai caja masu sauri na DC suna buƙatar bayanai na aƙalla 480 volts da 100 amps, amma sababbin caja suna da ikon zuwa 1000 volt da 500 amps (har zuwa 360 kW).

Me yasa ake yawan amfani da caja DC?

Ba kamar cajar AC ba, cajar DC tana da mai canzawa a cikin cajar kanta.Wannan yana nufin zai iya ciyar da wutar lantarki kai tsaye zuwa baturin motar kuma baya buƙatar cajar kan jirgi don canza shi.Cajin DC sun fi girma, sauri, kuma ci gaba mai ban sha'awa idan ya zo ga EVs.

Shin cajin DC ya fi cajin AC?

Duk da cewa cajin AC ya fi shahara, cajar DC yana da fa'idodi: yana da sauri kuma yana ciyar da wuta kai tsaye zuwa baturin abin hawa.Wannan hanyar ta zama ruwan dare a kusa da manyan tituna ko tashoshin caji na jama'a, inda ba ku da ɗan lokaci don yin caji.

Shin caja DC zuwa DC suna zubar da babban baturi?

Shin cajar DC-DC na iya taɓa ƙarewar baturi?DCDC tana amfani da relay na farawa na wutar lantarki da aka haɗa cikin da'irar kunnawa don haka DCDC tana farawa ne kawai lokacin da mai canza abin hawa ke caji baturin farawa don haka zai yi aiki kawai yayin tuƙi kuma ba zai zubar da baturin ku ba.

Ta yaya zan zaɓi caja EV mai ɗaukuwa?

Ɗaya daga cikin muhimman abubuwan da za a yi la'akari da su lokacin zabar cajar mota mai ɗaukuwa shine saurin caji.Gudun caji zai ƙayyade yadda sauri za a iya cajin baturin EV ɗin ku.Akwai manyan matakan caji guda 3 da ake samu, Mataki na 1, Mataki na 2, & Mataki na 3 (Cjin Saurin DC).Idan kuna buƙatar matakin 2 šaukuwa, CHINAEVSE zai zama zaɓinku na farko.

Menene girman cajar EV nake buƙata?

Yawancin EVs na iya ɗaukar kusan 32 amps, suna ƙara kusan mil 25 na Range Per Hour na caji, don haka tashar caji 32-amp shine kyakkyawan zaɓi ga motoci da yawa.Hakanan kuna iya ƙara saurin ku ko ku shirya don abin hawa na gaba tare da caja 50-amp mai sauri wanda zai iya ƙara kusan mil 37 na kewayo a cikin awa ɗaya.

Shin yana da daraja samun caja 22kW a gida?

muna ba da shawarar tsayawa kan cajar gida mai nauyin 7.4kW kamar yadda 22kW ya zo da tsada mai tsada kuma ba kowa ba ne zai iya samun fa'ida.Koyaya, ya dogara da bukatun ku na caji da/ko na gida.Idan kuna da direbobin motocin lantarki da yawa a cikin gidan ku, caja 22kW EV na iya zama manufa don rabawa.

Menene bambanci tsakanin 7kW da 22kW?

Bambanci tsakanin cajar 7kW da 22kW EV shine adadin da suke cajin baturi.Caja mai nauyin kilowatt 7 zai yi cajin baturin a kilowatts 7 a kowace awa, yayin da cajar 22kW zai yi cajin baturin a kilowatts 22 a kowace awa.Lokacin caji mafi sauri na caja 22kW shine saboda mafi girman fitarwar wutar lantarki.

Menene bambanci tsakanin Nau'in A da Nau'in B EV cajar?

Nau'in A yana ba da damar tarwatsewa don ragowar AC da magudanar ruwa na DC, yayin da Nau'in B kuma yana tabbatar da tarwatsewar igiyoyin DC masu santsi ban da ragowar AC da igiyoyin wutar lantarki na DC.Yawanci Nau'in B zai fi tsada fiye da Nau'in A, CHINAEVSE na iya samar da nau'ikan biyu bisa ga bukatun abokan ciniki.

Zan iya samun kuɗi akan EV Chargers?

Ee, mallakar tashar cajin EV babbar dama ce ta kasuwanci.Ko da yake ba za ku iya tsammanin riba mai yawa daga cajin kanta ba, kuna iya yin jigilar ƙafafu zuwa kantin sayar da ku.Kuma ƙarin zirga-zirgar ƙafa yana nufin ƙarin damar siyarwa.

Zan iya amfani da RFID dina zuwa wata mota?

Yayin da kowane mai amfani na ƙarshe zai iya yin rajista da kunna har zuwa alamun RFID 10 don motoci 10, abin hawa ɗaya ne kawai za a iya haɗa shi da alamar RFID ɗaya a lokaci guda.

Menene tsarin sarrafa caji?

Tsarin sarrafa cajin abin hawa lantarki shine mafita na ƙarshe zuwa ƙarshen software don sarrafa ayyukan cajin EV, cajin cajin EV, sarrafa makamashi, sarrafa direban EV, da sarrafa EV Fleet.Yana bawa 'yan wasan masana'antar cajin EV damar rage TCO, haɓaka kudaden shiga da haɓaka ƙwarewar cajin direbobin EV.Kullum abokan ciniki suna buƙatar nemo mai kaya daga gida, Kodayake CHINAEVSE tana da namu tsarin CMS.