Labaran Masana'antu
-
Shin Tesla NACS na cajin madaidaicin dubawa zai iya zama sananne?
Tesla ya sanar da daidaitaccen tsarin cajin sa da aka yi amfani da shi a Arewacin Amurka a kan Nuwamba 11, 2022, kuma ya sanya masa suna NACS.Dangane da gidan yanar gizon hukuma na Tesla, cibiyar cajin NACS tana da nisan amfani da biliyan 20 kuma tana da'awar ita ce mafi girman aikin caji a Arewacin Amurka, tare da ƙarar sa ...Kara karantawa -
Menene IEC 62752 Cajin Cable Control da Kariya (IC-CPD) ya ƙunshi?
A Turai, caja ev šaukuwa ne kawai waɗanda suka cika wannan ma'auni za a iya amfani da su a cikin daidaitattun filogi masu amfani da wutar lantarki masu dacewa da kuma na'urorin haɗaɗɗen haɗin kai.Domin irin wannan caja yana da ayyuka na kariya kamar Nau'in A +6mA +6mA tsantsa tsantsa tsantsawar gano yabo na DC, layin ƙasan layin...Kara karantawa -
Gina tulin caji ya zama babban aikin saka hannun jari a ƙasashe da yawa
Gina tulin caji ya zama babban aikin saka hannun jari a ƙasashe da yawa, kuma sashin samar da wutar lantarki mai ɗaukar nauyi ya sami ci gaba sosai.A hukumance Jamus ta ƙaddamar da wani shirin ba da tallafi ga tashoshin cajin hasken rana na motocin lantarki...Kara karantawa -
Yadda za a adana kuɗi akan cajin sabbin motocin makamashi?
Tare da karuwar wayar da kan jama'a game da kare muhalli da kuma ci gaba mai karfi na sabuwar kasuwar makamashi ta kasata, motocin lantarki a hankali sun zama zabi na farko don siyan mota.Sannan, idan aka kwatanta da motocin mai, menene shawarwari don adana kuɗi a cikin amfani da o...Kara karantawa -
Menene bambanci tsakanin caja EV masu ɗaure da mara ɗaure?
Motocin lantarki (EVs) suna ƙara shahara saboda kariyar muhalli da fa'idodin ceton kuɗi.Saboda haka, buƙatar kayan aikin samar da motocin lantarki (EVSE), ko caja EV, shima yana ƙaruwa.Lokacin cajin motar lantarki, ɗaya daga cikin mahimman yanke shawara don yin ...Kara karantawa -
Abubuwa uku da ya kamata a yi la'akari da su don cajin tashoshi don samun riba
Ya kamata a haɗa wurin da tashar cajin ta kasance tare da tsarin haɓaka sabbin motocin makamashi na birane, kuma a haɗa su tare da halin da ake ciki yanzu na hanyar rarraba wutar lantarki da tsare-tsare na gajeren lokaci da na dogon lokaci, don biyan bukatun cajin. tashar wutar lantarki s...Kara karantawa -
Sabon bincike na matsayin ma'auni na caji na 5 EV
A halin yanzu, akwai ka'idoji guda biyar na caji a duniya.Arewacin Amurka ya ɗauki ma'aunin CCS1, Turai ta ɗauki ma'aunin CCS2, kuma China ta ɗauki nata mizanin GB/T.Japan ko da yaushe ta kasance mai hazaka kuma tana da nata ma'aunin CHAdeMO.Koyaya, Tesla ya haɓaka abin hawa na lantarki ...Kara karantawa -
Kamfanonin cajin motocin lantarki na Amurka sannu a hankali suna haɗa matakan cajin Tesla
A safiyar ranar 19 ga watan Yuni, agogon Beijing, rahotanni sun bayyana cewa, kamfanonin da ke cajin motocin lantarki a Amurka sun yi taka-tsan-tsan game da fasahar cajin Tesla da ta zama babbar ma'auni a Amurka.A 'yan kwanaki da suka gabata, Ford da General Motors sun ce za su ɗauki Tesla's ...Kara karantawa -
Bambance-bambance da fa'ida da rashin amfani na tari na caji mai sauri da tari na cajin jinkirin caji
Masu sabbin motocin makamashi ya kamata su sani cewa lokacin da sabbin motocin makamashin namu suna caji ta hanyar caji, za mu iya bambanta takin caji kamar yadda cajin cajin DC (DC fast caja) gwargwadon ƙarfin caji, lokacin caji da nau'in fitarwa na yanzu ta hanyar caji tari.Pile) da AC...Kara karantawa -
Aikace-aikacen Kariya na Yanzu a cikin Cajin Motocin Lantarki
1, Akwai 4 halaye na lantarki abin hawa caji tara: 1) Mode 1: • Uncontrolled caji • Power dubawa: talakawa ikon soket • Cajin dubawa: kwazo caji dubawa •In≤8A;Un: AC 230,400V • Gudanar da samar da lokaci, tsaka tsaki da kariyar ƙasa a gefen wutar lantarki E ...Kara karantawa -
Bambance-bambancen RCD tsakanin nau'in A da nau'in B
Domin hana matsalar zubewar, baya ga saukar da tulin cajin, zaɓin mai kare zubar yana da matukar muhimmanci.Dangane da ma'auni na ƙasa GB/T 187487.1, mai ba da kariya na cajin ya kamata ya yi amfani da nau'in B ko ty ...Kara karantawa -
Yaya tsawon lokacin da sabuwar motar lantarki za ta cika caji?
Yaya tsawon lokacin da sabuwar motar lantarki za ta cika caji?Akwai wata hanya mai sauƙi don cajin sabbin motocin lantarki na makamashi: Lokacin Caji = Ƙarfin Batir / Caji Bisa ga wannan dabarar, za mu iya ƙididdige tsawon lokacin da zai ɗauka don cika cajin ...Kara karantawa